ಐಪಿಎಲ್ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್; ಮೂವರು ಬಂಧನ

Vijayasakshi (Gadag News) :

ವಿಜಯಸಾಕ್ಷಿ ಸುದ್ದಿ, ಗದಗ

ಸೋಮವಾರ ದೆಹಲಿಯ ಫಿರೋಜ್ ಶಾ ಕೋಟ್ಲಾ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಸನ್ ರೈಜರ್ಸ್ ಹೈದರಾಬಾದ್ (SRH) ಹಾಗೂ ರಾಜಸ್ಥಾನ ರಾಯಲ್ಸ್ ನಡುವಿನ ಪಂದ್ಯದ ಸ್ಕೋರ್ ಹಾಗೂ ಫಲಿತಾಂಶದ ಮೇಲೆ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ನಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿದ್ದ ಮೂವರ ಮೇಲೆ ಪೊಲೀಸರು ದಾಳಿ ಮಾಡಿ ಬಂಧಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಬೆಟಗೇರಿಯ ಮೈಲಾರಲಿಂಗ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಮುಂದೆ ಮ್ಯಾಚ್ ಆರಂಭಗೊಳ್ಳುವದಕ್ಕೂ ಮೊದಲು ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ನಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿದ್ದ ಬೆಟಗೇರಿಯ ಹುಚ್ಚನಗೌಡ್ರ ಓಣಿಯ ನಿವಾಸಿ, ಟೇಲರಿಂಗ್ ವೃತ್ತಿಯ ಸಾಗರ್ ರಾಜಾರಾಮ್ ಗುಜ್ಜರ, ಗದಗನ ಶಹಾಪೂರಪೇಟೆಯ ಎಲೆಕ್ಟ್ತೇಶಿಯನ್ ಗಳಾದ ವೀರೇಂದ್ರ ಈರಣ್ಣ ಬಾಳಿಗೇರಿ, ಶ್ರೀಕಾಂತ ಹನಮಂತಪ್ಪ ಗಣಪಾ ಎಂಬುವವರನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಬಂಧಿತರಿಂದ 35 ಸಾವಿರ ರೂ,ಗಳನ್ನು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ. ಬೆಟಗೇರಿಯ ಪಿಎಸ್ಐ ರಾಜೇಶ್ ಬಟಗುರ್ಕಿ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಿಸಿಕೊಂಡು ತನಿಖೆ ಕೈಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಕ್ಷಣ ಕ್ಷಣದ ಸುದ್ದಿ, ಮಾಹಿತಿ ಮನೋರಂಜನೆಗಾಗಿ ನಮ್ಮ FacebookTwitterYouTube ಅನುಸರಿಸಿ.

Leave A Reply

Your email address will not be published.