ಫ್ಯಾಬ್ ಇಂಡಿಯಾ; ಕುಶಲ ಕರ್ಮಿಗಳು, ರೈತರಿಗೆ 7ಲಕ್ಷ ಷೇರುಗಳ ಉಡುಗೊರೆ

Vijayasakshi (Gadag News) :

ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ: ಜೀವನ ಶೈಲಿಯ ಚಿಲ್ಲರೆ ಬ್ರಾಂಡ್ ಫ್ಯಾಬ್ ಇಂಡಿಯಾ ಆರಂಭಿಕ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕೊಡುಗೆ ಮೂಲಕ 4,000 ಕೋಟಿ ರೂ. ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ಯೋಜಿಸಿದೆ. ಕಂಪನಿಯ ಪ್ರವರ್ತಕರು ಕುಶಲಕರ್ಮಿಗಳು ಮತ್ತು ರೈತರಿಗೆ 7 ಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಷೇರುಗಳನ್ನು ಉಡುಗೊರೆಯಾಗಿ ನೀಡಲು ಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಶನಿವಾರ, ಕಂಪನಿಯು 500 ಕೋಟಿ ರೂ.ವರೆಗಿನ ಷೇರುಗಳ ವಿತರಣೆಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಆಫರ್‌ಗಾಗಿ ಸೆಬಿಗೆ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ರೆಡ್ ಹೆರಿಂಗ್ ಪ್ರಾಸ್ಪೆಕ್ಟಸ್ (ಡಿಆರ್‌ಹೆಚ್‌ಪಿ) ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, 2,50,50,543 ಷೇರುಗಳ ಆಫರ್ ಫಾರ್ ಸೇಲ್ ಇರುತ್ತದೆ.

“ಕಂಪನಿ ಅಥವಾ ಅದರ ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆಗಳೊಂದಿಗೆ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಕೆಲವು ಕುಶಲಕರ್ಮಿಗಳು ಮತ್ತು ರೈತರಿಗೆ ಬಹುಮಾನ ಮತ್ತು ಕೃತಜ್ಞತೆ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಲು” ಫ್ಯಾಬ್ ಇಂಡಿಯಾದ ಪ್ರವರ್ತಕರಾದ ಬಿಮ್ಲಾ ನಂದಾ ಬಿಸೆಲ್ ಮತ್ತು ಮಧುಕರ್ ಖೇರಾ ಅವರು ಡಿಆರ್‌ಎಚ್‌ಪಿ ಸಲ್ಲಿಕೆ ಬಳಿಕ ಕ್ರಮವಾಗಿ 4,00,000 ಷೇರುಗಳು ಮತ್ತು 3,75,080 ಷೇರುಗಳನ್ನು ವರ್ಗಾಯಿಸಲು ಉದ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ.

” ಬಿಮ್ಲಾ ನಂದಾ ಬಿಸೆಲ್ ಮತ್ತು ಮಧುಕರ್ ಖೇರಾ ತಮ್ಮ ಡಿಮ್ಯಾಟ್ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ತೆರೆದಿದ್ದು ಕ್ರಮವಾಗಿ 4,00,000 ಈಕ್ವಿಟಿ ಷೇರುಗಳು ಮತ್ತು 3,75,080 ಈಕ್ವಿಟಿ ಷೇರುಗಳನ್ನು ವರ್ಗಾಯಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಅವುಗಳನ್ನು ಕುಶಲಕರ್ಮಿಗಳು ಮತ್ತು ರೈತರಿಗೆ ಉಡುಗೊರೆಯಾಗಿ ವರ್ಗಾಯಿಸಲು ಪ್ರಸ್ತಾಪಿಸಲಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಡಿಆರ್‌ಎಚ್‌ಪಿಯಲ್ಲಿ ಹೇಳಲಾಗಿದೆ.

ಷೇರುಗಳ ಹೊಸ ಸಂಚಿಕೆಯಿಂದ ಬರುವ ಆದಾಯವನ್ನು ಕಂಪನಿಯ ಎನ್‌ಸಿಡಿಗಳ ಸ್ವಯಂಪ್ರೇರಿತ ವಿಮೋಚನೆಗಾಗಿ (ಪರಿವರ್ತಿಸಲಾಗದ ಡಿಬೆಂಚರ್‌ಗಳು), ಮುಂಗಡ ಪಾವತಿ ಅಥವಾ ಕೆಲವು ಬಾಕಿ ಇರುವ ಸಾಲಗಳ ಒಂದು ಭಾಗದ ನಿಗದಿತ ಮರುಪಾವತಿ ಮತ್ತು ಸಾಮಾನ್ಯ ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್ ಉದ್ದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಡಿಆರ್‌ಎಚ್‌ಪಿಯಲ್ಲಿ, ಕಂಪನಿಯು ತನ್ನ ಪರಿಸರ, ಸಾಮಾಜಿಕ ಮತ್ತು ಆಡಳಿತ ಉಪಕ್ರಮಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಸ್ತಾಪಿಸಿದೆ, “ನಮ್ಮ ಜತೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಜನರನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಮೇಲಕ್ಕೆತ್ತುವುದು, ಪರಿಸರ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುವುದು ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ನಡವಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ನೈತಿಕವಾಗಿರುವುದು ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ಮತ್ತು ಶಾಶ್ವತ ಧನಾತ್ಮಕ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಕಂಪನಿ ನಂಬುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಡಿಆರ್‌ಎಚ್‌ಪಿಯಲ್ಲಿ ಹೇಳಲಾಗಿದೆ.

“ನಾವು ಸಾಮಾಜಿಕ ಪ್ರಭಾವವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಕುಶಲಕರ್ಮಿಗಳು, ಸಮುದಾಯಗಳು, ಉದ್ಯೋಗಿಗಳು ಮತ್ತು ಹೂಡಿಕೆದಾರರಿಗೆ ಆರ್ಥಿಕ ಯೋಗಕ್ಷೇಮ ಉತ್ತೇಜಿಸುವ ಗುರಿ ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ, ಪರಿಸರ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ಮತ್ತು ನೈತಿಕ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ಅದು ವಿವರಿಸಿದೆ.

ಕ್ಷಣ ಕ್ಷಣದ ಸುದ್ದಿ, ಮಾಹಿತಿ ಮನೋರಂಜನೆಗಾಗಿ ನಮ್ಮ FacebookTwitterYouTube ಅನುಸರಿಸಿ