21.3 C
Gadag
Monday, February 6, 2023

ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಚುನಾವಣೆ- ಗದಗ ತಾಲ್ಲೂಕಿನ ವಿವಿಧ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿಗಳಲ್ಲಿ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಿದ 140 ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಸಂಪೂರ್ಣ ಅಪ್ಡೇಟ್

Spread the love

ವಿಜಯಸಾಕ್ಷಿ ಕನ್ನಡ ದಿನಪತ್ರಿಕೆ, ಗದಗ

ಗದಗ ತಾಲ್ಲೂಕಿನ ವಿವಿಧ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಿಗಳಲ್ಲಿ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಿದ 140 ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಹೆಸರು, ಜಾತಿ, ಹಾಗೂ ಪಡೆದ ಮತಗಳ ವಿವರ ಇಂತಿದೆ.

ಹಿರೇಹಂದಿಗೋಳ ವಾರ್ಡ್ ನಂ. 2 ರಲ್ಲಿ ದೇವೇಂದ್ರಗೌಡ ಕರಿಗೌಡ್ರ 349 ಮತ ಗಳಿಸಿ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕಳಸಾಪುರ- 2 ರಲ್ಲಿ ರತ್ನ ನಾಯ್ಕರ –(ಪ.ಪಂ. ಮಹಿಳೆ -161), ರಾಮಪ್ಪ ಅಣ್ಣಿಗೇರಿ (ಸಾಮಾನ್ಯ ವರ್ಗ–189).

ನರಸಾಪುರ -1 ರಲ್ಲಿ ಶಿವಾನಂದ ಕರಿಗೌಡ್ರ (ಸಾಮಾನ್ಯ ವರ್ಗ – 284),
ಸೊರಟೂರ-2 ರಲ್ಲಿ ರೇಖಾ ಚವ್ಹಾಣ ( ಹಿಂ.ಅ. ವರ್ಗ ಮಹಿಳೆ- 188), ಅಡರಕಟ್ಟಿ ದೇವೇಂದ್ರಪ್ಪ ( ಸಾಮಾನ್ಯ 252 ),
ಹಂಗನಕಟ್ಟಿ – ಗಂಗವ್ವ ಗಂಟಿ ( ಹಿಂದುಳಿವ ವರ್ಗ ಅ ಮಹಿಳೆ-296), ಬಸವರಾಜ ಖಾನಾಪುರ ( ಸಾಮಾನ್ಯ – 350 ),
ಹುಲಕೋಟಿ– 2 ರಲ್ಲಿ ಹಳ್ಳಿ ಕಮಲಾಕ್ಷಿ ( ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆ – 288), ಹುಲಕೋಟಿ- 5 ರಲ್ಲಿ ಶಿಶುವಿನಹಳ್ಳಿ ವಿ ಭೀಮರೆಡ್ಡಿ ( ಸಾಮಾನ್ಯ – 355),

ಬೆಳದಡಿ-2 ರಲ್ಲಿ ಪಾರ್ವತಿ ಗುಡಿಮನಿ ( ಪ.ಜಾ ಮಹಿಳೆ- 265). ಬಸವರಾಜ ಪೂಜಾರ ( ಸಾಮಾನ್ಯ – 208 ),
ಶಿರೋಳ ದಲ್ಲಿ ಪಾಂಡಪ್ಪ ರಾಮಗಿರಿ ( ಪ.ಜಾ. 206), ಲಕ್ಷ್ಮವ್ವ ಸೋ ನಾಗಾವಿ-( ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆ- 229),
ಲಿಂಗಧಾಳ -2 ರಲ್ಲಿ ಹನುಮವ್ವ ಸಿಡ್ಲೆನ್ನವರ ( ಪ.ಜಾ ಮಹಿಳೆ-217), ಸುನಿಲ ಪಾಲಿನ (ಸಾಮಾನ್ಯ -260 )
ಬಿಂಕದಕಟ್ಟಿ– 1 ರಲ್ಲಿ ಮೂಲಿಮನಿ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಪ್ರಕಾಶ (ಸಾ.ಮಹಿಳೆ – 417), ದೇಸಾಯಿ ರಾ ವೆಂಕಪ್ಪ (ಸಾ– 440),
ಹುಯಿಲಗೋಳ– 2 ರಲ್ಲಿ ನೀಲವ್ವ ಕಟಿಯವರ (ಪ.ಜಾ ಮಹಿಳೆ – 129), ಚನ್ನಬಸಪ್ಪ ಹೂಗಾರ (ಹಿಂದುಳಿದ ಅ ವರ್ಗ- 222) , ಬೆಳಗಟ್ಟಿ ರಮೇಶ (ಸಾಮಾನ್ಯ -226)
ಕಣಗಿನಹಾಳ – 4 ರಲ್ಲಿ ಸುವರ್ಣಾ ಶಿರೂರ (ಹಿಂದುಳಿದ ಅ ವರ್ಗ ಮಹಿಳೆ- 150), ಯಮನೂರಸಾಬ ರ ನಿಟ್ಟಾಲಿ (ಸಾಮಾನ್ಯ 283),
ನಾಗಾವಿ– 2 ರಲ್ಲಿ ಹನುಮವ್ವ ಗುಡಿಮನಿ (ಪ.ಜಾ ಮಹಿಳೆ – 301), ಅಲ್ಲಾಸಾಬ ಟಿ ಫಿರಕಾನವರ – (ಸಾ-365),

ಬೆಂತೂರ– 2 ರಲ್ಲಿ ಯಲವ್ವ ದು ಹೊಸಮನಿ (ಪ.ಜಾ ಮಹಿಳೆ-337), ಪಾಟೀಲ ಪ್ರ ಹನುಮಂತಗೌಡ (ಸಾ– 560), ಗುರುವಯ್ಯ ಲಗಮಯ್ಯನವರ ( ಸಾಮಾನ್ಯ – 434),
ಹೊಂಬಳ– 1 ರಲ್ಲಿ ಮಹಬೂಬಾನಿ ಕಲೆಬಾಯಿ (ಹಿಂ. ಅ ವರ್ಗ ಮಹಿಳೆ- 378), ವೀಣಾ ಮ ಕವಲೂರ (ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆ – 391), ಚನ್ನಬಸಪ್ಪ ಬು ನಾಶಿಪುಡಿ (ಸಾಮಾನ್ಯ – 510) ,
ಲಕ್ಕುಂಡಿ– 2 ರಲ್ಲಿ ರಮೇಶ ಬಾವಿ (ಹಿಂ. ಅ ವರ್ಗ – 222) , ಅನಸವ್ವ ಸಿ ಅಂಬಳ (ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆ – 240) ಲಕ್ಕುಂಡಿ– 4 ರಲ್ಲಿ ಬೇಲೇರಿ ಪ ಬಸಪ್ಪ (ಹಿಂ.ಅ ವರ್ಗ- 216 ) ಚಂದ್ರವ್ವ ರಿತ್ತಿ ( ಸಾಮಾನ್ಯ – ಮಹಿಳೆ 213 ),

ಲಕ್ಕುಂಡಿ– 6 ರಲ್ಲಿ ಅಮಿನಾ ಮ ಹುಬ್ಬಳ್ಳಿ (ಹಿಂದುಳಿದ ಅ ವರ್ಗದ ಮಹಿಳೆ 200 ), ಯಲಿಶಿರುಂದ ಬ ಮಲ್ಲಪ್ಪ (ಸಾಮಾನ್ಯ 252),
ಬೆಳಹೋಡ– 2 ರಲ್ಲಿ ಲಕ್ಷ್ಮವ್ವ ಯ ನಡುವಿನಮನಿ (ಎಸ್.ಸಿ. ಮಹಿಳೆ-260), ದಾವಲಸಾಬ ಹಿತ್ತಲಮನಿ (ಸಾ-470),
ಕೋಟುಮಚಗಿ-1ರಲ್ಲಿ ರಮಜಾನಬಿ ಬುಕ್ಕಿಟಗಾರ ( ಹಿಂ. ಅ ವರ್ಗ ಮಹಿಳೆ- 381), ಬಸವ್ವ ತೋಟಪ್ಪ ನವಲಿ ( ಹಿಂ. ಬ ವರ್ಗ ಮಹಿಳೆ- 263), ಅಕ್ಬರಸಾಬ ಅ ನಾಗರಾಳ- ( ಸಾಮಾನ್ಯ 316),

ಕಣವಿ– 3 ರಲ್ಲಿ ರೇಣವ್ವ ಬೋ ತಳವಾರ (ಎಸ್.ಟಿ ಮಹಿಳೆ- 212), ಯಲ್ಲಪ್ಪ ಬ ಕೋರಿ (ಸಾಮಾನ್ಯ 317),
ಬಾಲಾಜಿನಗರ : ಸೋಮಪ್ಪ ಮ ಪೂಜಾರ ( ಪ.ಜಾ 189), ಚನ್ನಮ್ಮ ಲಮಾಣಿ (ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆ 158),
ಕೋಟುಮಚಗಿ-2 ರಲ್ಲಿ ಶರಣವ್ವ ಹ ಖಾಡರ ( ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆ – 289), ಮಹದೇವಪ್ಪ ಬ ಬ್ಯಾಹಟ್ಟಿ (ಸಾಮಾನ್ಯ 334),

ಬೆಳಹೊಡ-1 ರಲ್ಲಿ ದೇವಕ್ಕ ಯ ನೀರಲಗಿ ( ಹಿಂ. ಅ ವರ್ಗ ಮಹಿಳೆ- 385), ಸರೋಜಿನಿ ಅ ಬೆಟಗೇರಿ ( ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆ – 260), ಬೀರಣ್ಣವರ ಗೋ ಬಸಪ್ಪ (ಸಾಮಾನ್ಯ 398),
ಬಳಗಾನೂರ-1 ರಲ್ಲಿ ದಿವ್ಯಾ ಆರ್ ಬೇವಿನಮರದ ( ಪ.ಜಾ ಮಹಿಳೆ – 425), ಬಸವ್ವ ಶರಣಪ್ಪ ಚಟ್ರಿ ( ಹಿಂ. ಅ ವರ್ಗ ಮಹಿಳೆ- 439), ಪಾಟೀಲ ರಾ ನೀಲಪ್ಪಗೌಡ ( ಸಾಮಾನ್ಯ 472),
ಬಳಗಾನೂರ– 2 ರಲ್ಲಿ ಲಲಿತಾ ಮ ಹೊಂಬಳ ( ಹಿಂ. ಅ ವರ್ಗ ಮಹಿಳೆ- 314), ಹನುಮಪ್ಪ ಬಿ ಕಮಲದಿನ್ನಿ ( ಸಾಮಾನ್ಯ – 392), ವಗ್ಗಣ್ಣವರ ಎಂ. ಬಸಪ್ಪ ( ಸಾಮಾನ್ಯ 295 ),

ಶ್ಯಾಗೋಟಿ– 1 ರಲ್ಲಿ ಕುರ್ತಕೋಟಿ ರಾಮಪ್ಪ ಹನುಮಪ್ಪ ( ಪ.ಪಂ. 301), ಕುರುಹಿನಶೆಟ್ಟಿ ಕೋ ಶಂಕ್ರಪ್ಪ ( ಹಿಂ. ಅ ವರ್ಗ – 277), ಹಿರೇಮಠ ನಿವೇದಿತಾ ಸಿದ್ಧಲಿಂಗಯ್ಯ ( ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆ – 206 ),

ಕುರ್ತಕೋಟಿ – 1 ರಲ್ಲಿ ಪುಷ್ಪಾ ವೀರಪ್ಪ ಬಿಸಾಟಿ ( ಪ.ಪಂ. ಮಹಿಳೆ -324), ಇನಾಮತಿ ಅಪ್ಪಣ್ಣ ಅಮರಪ್ಪ ( ಸಾಮಾನ್ಯ – 297),
ಕುರ್ತಕೋಟಿ– 2 ರಲ್ಲಿ ನಂದಾ ವಿನಯಕುಮಾರ ಬಾರಕೇರ ( ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆ 351), ತಹಶೀಲ್ದಾರ ರಾಜೇಸಾಬ ಹುಸೇನಸಾಬ ( ಹಿಂ. ಅ ವರ್ಗ- 370), ಬಸವರೆಡ್ಡಿ ಸೋಮರೆಡ್ಡಿ ಹೆಬಸೂರ ( ಸಾಮಾನ್ಯ 395),
ಕುರ್ತಕೋಟಿ – 4 ರಲ್ಲಿ ಈಟಿ ಶೇಕಪ್ಪ ಹನುಮಪ್ಪ ( ಹಿಂ. ಅ ವರ್ಗ – 433), ದೇವಕ್ಕ ಶಿವರೆಡ್ಡಿ ಮಲ್ಲರೆಡ್ಡಿ ( ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆ – 410),
ಹೊಸಳ್ಳಿ– 2 ರಲ್ಲಿ ಬೂದಪ್ಪ ಬೂದಪ್ಪ ದೊಡ್ಡಮನಿ ( ಪ.ಜಾ – 257), ಶಿವಲೀಲಾ ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ ಮುಳಗುಂದ ( ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆ – 375),

ಸಂಭಾಪುರ– 2 ರಲ್ಲಿ ಕಮಲವ್ವ ಅ ಹರ್ತಿ ( ಪ. ಪಂ. ಮಹಿಳೆ – 252), ರಮೇಶ ಹ ಬಿದರಳ್ಳಿ ( ಸಾಮಾನ್ಯ 318),
ಜಲಶಂಕರನಗರ – 1 ರಲ್ಲಿ ದೇವಕ್ಕ ಲಾಲಪ್ಪ ಲಮಾಣಿ (ಪ.ಜಾ ಮಹಿಳೆ – 164), ವೆಂಕಟೇಶ ಉಮೇಶ ಲಮಾಣಿ ( ಪ. ಜಾ 231),
ಸೊರಟೂರ – 4 ರಲ್ಲಿ ಮಹಬೂಬಸಾಬ ಬಾ ಯಕ್ಲಾಸಪುರ ( ಹಿಂ. ಅ ವರ್ಗ – 356), ಕರಿಗೌಡ್ರ ಶಿವಮೂರ್ತಿ ಮಲಕಾಜಪ್ಪ ;( ಸಾಮಾನ್ಯ – 468), ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಚ ಮಠಪತಿ (ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆ – 343),
ಶ್ಯಾಗೋಟಿ – 2 ರಲ್ಲಿ ಅಣ್ಣಿಗೇರಿ ಪ್ರೇಮವ್ವ ಬಸಪ್ಪ ( ಪ. ಪಂ. ಮಹಿಳೆ – 325 ), ವೆಂಕನಗೌಡ್ರ ಶಿವನಗೌಡ್ರ ಗೋವಿಂದಗೌಡ್ರ ( ಸಾಮಾನ್ಯ – 427)

ಕೋಟುಮಚಗಿ- 5 ರಲ್ಲಿ ಬಸವಣ್ಣೆವ್ವ ಶಂಕ್ರಪ್ಪ ತಳವಾರ ( ಪ.ಪಂ. ಮಹಿಳೆ- 298), ಸುಭಾಸಪ್ಪ ಯಲ್ಲಪ್ಪ ಅಬ್ಬಿಗೇರಿ ( ಪ.ಜಾ – 266), ಸಾಯಿನಾಜಿ ಬೇಗಂ ಹು ಬೂದಿಹಾಳ ( ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆ – 354)
ನೀರಲಗಿ– 1 ರಲ್ಲಿ ಮಮತಾ ಬೇಗಂ ಪ ಬಾಬುಖಾನವರ ( ಹಿಂದುಳಿದ ಮಹಿಳೆ- 322), ಯಲ್ಲಮ್ಮ ಸಿ ಸಂದಿಗೋಳ ( ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆ – 462), ರುದ್ರೇಶ ಗು ಕುರಡಗಿ ( ಸಾಮಾನ್ಯ – 440 ),
ಶಿರುಂಜ – 1 ರಲ್ಲಿ ನೀಲಪ್ಪ ಮ ಮಾಲಿಂಗಪುರ ( ಪ. ಜಾತಿ 189) , ರೇಣವ್ವ ಪ್ಯಾಟಿ ( ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆ – 238),

ಲಿಂಗಧಾಳ– 1 ರಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಮನಿ ಮಂಜುಳಾ ಸುರೇಶ ( ಪ.ಪಂ. ಮಹಿಳೆ 474), ಪುರದ ಶರಣಪ್ಪ ಈರಪ್ಪ ( ಹಿಂ. ಅ ವರ್ಗ – 508), ಜಾನೋಪಂತರ ಈರಣ್ಣ ರಾಚಪ್ಪ ( ಸಾಮಾನ್ಯ 509)
ತಿಮ್ಮಾಪುರ – 1 ರಲ್ಲಿ ಹನುಮವ್ವ ಲ ತಳವಾರ ( ಪ.ಪಂ. ಮಹಿಳೆ 157), ಹಂಚಿನಾಳ ಮಾ ಗವಿಸಿದ್ಧಪ್ಪ ( ಹಿಂ. ಅ ವರ್ಗ – 323), ಹನುಮವ್ವ ಈ ಕೊಪ್ಪದ – ( ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆ 269), ಬಸವರಾಜ ಶಿ ಯಲಬುರ್ಗಿ ( ಸಾಮಾನ್ಯ – 335)
ಪಾಂಡುರಂಗಪುರ- 1 ರಲ್ಲಿ ರೇಣುಕಾ ಗಣೇಶ ಚವ್ಹಾಣ ( ಪ. ಜಾತಿ ಮಹಿಳೆ- 171), ರಾಜಕುಮಾರ ಹ ಕಟ್ಟಿಮನಿ ( ಪ. ಜಾ 196),

ನಾಗಾವಿ -3 ರಲ್ಲಿ ಸುಮಾ ಶಿವಾನಂದ ತಳವಾರ ( ಪ.ಪಂ. ಮಹಿಳೆ- 374), ಹನುಮವ್ವ ಮರಿಯಪ್ಪ ಸಿದ್ನೇಕೊಪ್ಪ ( ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆ 374), ಉಳವಪ್ಪ ಬಸಪ್ಪ ಶಿಗ್ಲಿ ( ಸಾಮಾನ್ಯ – 126)
ಮಲ್ಲಸಮುದ್ರ 3 ರಲ್ಲಿ ಮಾಬೂಬಿ ಅ ಮ್ಯಾಗೇರಿ ( ಹಿಂ. ಅ ವರ್ಗ ಮಹಿಳೆ – 327), ಶಶಿಕಲಾ ಅ ಹೊಸಮನಿ ( ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆ 170) , ಮಂಜುನಾಥ ಚ ಅಕ್ಕಿ ( ಸಾಮಾನ್ಯ 323)
ಅಸುಂಡಿ – 2 ರಲ್ಲಿ ದಾಕ್ಷಾಯಣಿ ಬ ವಗ್ಗಣ್ಣವರ ( ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆ- 391), ಜಯಶ್ರೀ ಶ ಅಣ್ಣಿಗೇರಿ ( ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆ 382), ರಾಘವೇಂದ್ರ ಹುಲಕೋಟಿ ( ಸಾಮಾನ್ಯ 429),

ಹಾತಲಗೇರಿ – 3 ರಲ್ಲಿ ಗಂಗವ್ವ ಯಲ್ಲಪ್ಪ ಕಡೆಮನಿ ( ಪ. ಜಾ ಮಹಿಳೆ – 110) , ಹನುಮಂತಗೌಡ ಪಾಟಿಲ ( ಸಾಮಾನ್ಯ 328),
ಬಿಂಕದಕಟ್ಟಿ – 2 ರಲ್ಲಿ ತುಳಸಾ ತಿಮ್ಮನಗೌಡ್ರ ( ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆ -345), ವೆಂಕಟೇಶ ಕೋನಿ (ಸಾಮಾನ್ಯ – 370),
ಬಿಂಕದಕಟ್ಟಿ – 3 ರಲ್ಲಿ ಭೀಮವ್ವ ಸಿ ಬೇವಿನಕಟ್ಟಿ ( ಪ. ಜಾ ಮಹಿಳೆ – 419), ಅಶೋಕ ಮಲ್ಲಪ್ಪ ಕರೂರ (ಸಾಮಾನ್ಯ 432)

ಅಸುಂಡಿ – 1 ರಲ್ಲಿ ನೇತ್ರಾವತಿ ಎಂ. ಪೂಜಾರ ( ಪ.ಪಂ. ಮಹಿಳೆ – 288), ತಾಜುದೀನ ಹ ಓಲೇಕಾರ ( ಸಾಮಾನ್ಯ ಅ ವರ್ಗ 291), ಸೋಮರಡ್ಡಿ ಅ ರಾಮನಹಳ್ಳಿ ( ಸಾಮಾನ್ಯ 309),
ಕಬಲಾಯತಕಟ್ಟಿ ಯಲ್ಲಿ ಮೀರಾಬಾಯಿ ಮ ದೊಡ್ಡಮನಿ ( ಪ. ಜಾ ಮಹಿಳೆ – 324), ಠಾಕೂರ ದೇವಪ್ಪ ಲಮಾಣಿ ( ಪ. ಜಾ 335),
ಅಂತೂರ – 1 ರಲ್ಲಿ ಚನ್ನಬಸಪ್ಪ ಬ ಪತ್ತಾರ ( ಪ. ಪಂ. 332), ಪಾರವ್ವ ಈ ಯಡಿಕುಂಟಿ ( ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆ 327) ಅಲ್ಲಾಬಕ್ಷ ನದಾಫ್ ( ಸಾಮಾನ್ಯ 325)

ಲಕ್ಕುಂಡಿ – 1 ರಲ್ಲಿ ಸುಮಿತ್ರವ್ವ ಮ ರೋಣದ ( ಹಿಂ. ಅ ವರ್ಗ ಮಹಿಳೆ 320), ಪುಷ್ಪಾ ಶಿವನಗೌಡ ಪಾಟೀಲ ( ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆ 220), ಮುಳಗುಂದ ರೇ ಶೇಕಪ್ಪ ( ಸಾಮಾನ್ಯ 359)
ಎಚ್.ಎಸ್. ವೆಂಕಟಾಪುರ ದಲ್ಲಿ ರುದ್ರಗೌಡ ಪಾಟೀಲ ( ಹಿಂ. ಅ ವರ್ಗ 480), ಬಸನಗೌಡ ಚ ಗೌಡ್ರ ( ಸಾಮಾನ್ಯ 478), ಶ್ವೇತಾ ಷಣ್ಮುಖಪ್ಪ ಹುಡೇದ ( ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆ 297),

ಕುರ್ತಕೋಟಿ –3 ರಲ್ಲಿ ಬೇವಿನಮರದ ಯಲ್ಲಪ್ಪ ಅಡಿವೆಪ್ಪ (ಪ. ಪಂ. 317), ನಮಾಜಿ ಫರಿನಾಬಾನು ಷರೀಫ ಸಾಬ ( ಹಿಂ. ವರ್ಗ ಅ ಮಹಿಳೆ 443), ಮಲಕಾಜಪ್ಪ ಬ ಹೊಸಮನಿ – ( ಸಾಮಾನ್ಯ 547)
ಕುರ್ತಕೋಟಿ – 5 ರಲ್ಲಿ ಅಡರಕಟ್ಟಿ ಜಯಶ್ರೀ ಫಕೀರಪ್ಪ ( ಪ. ಜಾ ಮಹಿಳೆ 436), ಈರವ್ವ ಸಿ ಬಸಪ್ಪನವರ ( ಹಿಂ. ಅ ವರ್ಗ ಮಹಿಳೆ 558), ಅಪ್ಪಣ್ಣ ಅಮರಪ್ಪ ಇನಾಮತಿ- (ಸಾಮಾನ್ಯ 525)
ಪಾಪನಾಶಿ– ಕೀರ್ತಿ ಪ್ರಶಾಂತಗೌಡ ಪಾಟೀಲ ( ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆ 264), ಈಶಪ್ಪ ಅಮರಪ್ಪ ಇಟಗಿ ( ಸಾಮಾನ್ಯ 354),
ಹರ್ತಿ– 3 ರಲ್ಲಿ ಬಂಡಿವಡ್ಡರ ಕಸ್ತೂರೆವ್ವ ಹನುಮಂತಪ್ಪ ( ಪ. ಜಾ ಮಹಿಳೆ 214), ಅಸುಂಡಿ ದೇವಕ್ಕ ಬಸವರಾಜ ( ಹಿಂ. ಅ ವರ್ಗ ಮಹಿಳೆ 238), ಮಹೇಶ ಭೂ ಪಟ್ಟಣಶೆಟ್ಟಿ ( ಸಾಮಾನ್ಯ 392)

ಹುಯಿಲಗೋಳ– 3 ರಲ್ಲಿ ಕಾಳೆ ಪ್ರಕಾಶ ಮಿಲಿಂದ ( ಪ. ಜಾ 390), ಹೆಬ್ಬಳ್ಳಿ ಷರೀಫ ಮೌಲಸಾಬ ( ಹಿಂ. ಅ ವರ್ಗ 331), ಯಶೋಧಾ ಅಶೋಕ ಬೆಳಗಟ್ಟಿ ( ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಹಿಳೆ – 212)
ಹುಲಕೋಟಿ– 1 ರಲ್ಲಿ ಕವಡಕ್ಕಿ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ರವಿ ( ಹಿಂ. ಅ ವರ್ಗ ಮಹಿಳೆ 260), ತಹಶೀಲ್ದಾರ ಅಬ್ದುಲ್ ಕಲೀಮ್ ಸಾಬ ( ಸಾಮಾನ್ಯ 316),


Spread the love

Related Posts

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

0FansLike
3,698FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_img

Latest Posts

error: Content is protected !!